RFI Hausa
Tambaya da Amsa
C'est une émission de fin de semaine où les auditeurs envoient leurs questions pour obtenir des réponses. Restez avec nous pour entendre les réponses appropriées !
Faduwar gaba?Jin tsoro ne ko kuma wata alama ce ta gazawar zuciya?
21 mins • Feb 22, 2025
Charts
- 116Decreased by 2
Épisodes récents

Feb 22, 2025
Faduwar gaba?Jin tsoro ne ko kuma wata alama ce ta gazawar zuciya?
21 mins

Feb 15, 2025
Ko wata kasa a doron duniyar nan, ta taɓa fusƙantar irin gobarar da ta tashi a birnin Los Angeles
19 mins

Feb 8, 2025
Tarihin kafuwar ƙungiyar kare hakkin ɗan adam ta Human Rights Watch
20 mins

Feb 1, 2025
Bayanai dangane da dalilan dake sanya ci gaba ko karayar tattalin arzikin ƙasashe
20 mins

Jan 18, 2025
Tarihin zaɓaɓɓen shugaban ƙasar Ghana John Dramani Mahama
20 mins